Turkana County, Kenya | 2027 General ElectionKiswahili
Jackson Ekaru NakusaFor Senator, Turkana County, 2027

Kaunti ya Turkana | Uchaguzi 2027

Jackson Ekaru Nakusa, mgombea wa Useneta, Kaunti ya Turkana

Mwenyekiti wa Chama cha Wataalamu wa Turkana. Amezungumzia haki za ardhi, manufaa ya mafuta, uchaguzi wa haki na upatikanaji wa haki kwa wakazi wa Turkana.

Mambo ambayo ameyazungumzia

Haya ni misimamo kutoka kwa kauli zake za hadharani. Ahadi rasmi za kampeni zitaongezwa zikithibitishwa.

  • Uwakilishi wa haki kwa Turkana
  • Uchaguzi wa haki na wenye ufadhili wa kutosha
  • Ardhi ya jamii na ushirikishwaji wa umma
  • Manufaa ya mafuta na ajira za wenyeji
  • Elimu ya sheria na upatikanaji wa haki
  • Kuwajumuisha wataalamu wa Turkana
  • Amani na umoja

Soma zaidi (English)